Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

Kwon Sano
Kwon Sano

Kwon Sano
Kwon SanoKwon SanoNew Sailors

» Kingdom Kingdom : Sao kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 50
» Crystals Crystals : 119
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 1

New Sailors

Dạo này ta bấn điên cuồng truyện này, giới thiệu cho mọi người cùng đọc nè

Đây là một câu chuyện nói về một học sinh trung học Katsuragi Keima, là "Thần cưa gái" trong mọi gal game (game hẹn hò của Nhật), một ngày nọ, cậu nhận được email với nội dung đề nghị cậu giúp "cưa đổ" một số người, và với cái tôi của mình, cậu đã nhấn reply. Sau đó, một cô bé tên Erushi xuất hiện và tự giới thiệu rằng mình là ác quỷ có cam kết với cậu, cùng với cái vòng trên cổ cậu xuất hiện, nó chỉ có thể được tháo ra khi cậu giúp Erushi tóm gọn các linh hồn tẩu thoát nhập vào những cô gái. Và nếu Keima tự ý phá bỏ hợp đồng, đầu cậu ấy sẽ lìa khỏi cổ và Erushi cũng sẽ chết theo. Chuyện gì sẽ xảy ra, liệu Keima có thể phá bỏ cam kết không?

Các bạn lên blogtruyen hoặc manga24h coi nhé!!!!!

Một số hình ảnh của truyện

Spoiler:

Lần sau bạn post ảnh nhớ bỏ vào thẻ Spoiler nhá tránh bị vỡ khung bạn ơi nhắc nhở lần 1 ~

Thân

Kisaki Ai