Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời

Princess Serenity
Princess Serenity

Princess Serenity
Princess SerenityPrincess SerenityQueen

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 3
» Crystals Crystals : 5312
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 1

Queen

Ôi trời ơi các thủy thủ của Usagi-chan biến đâu hết rùi , mọi người ơi ai là thần dân của Vương quốc mau mau giúp mình tìm các chiến binh thủy thủ giúp Usagi-chan nhé . Như các bạn đã biết những chiến binh thủy thủ của Usagi-chan chính là , Ami , Rei , Makoto , Minako , Haruka , Michiru , Setsuna , Hotaru và cả đứa con gái trong tương lai của mình , cũng đều biến đâu hết vậy chỉ còn lại các bạn , các bạn là thần dân của Vương quốc mau mau giúp phụ Usagi-chan tìm lại những chiến binh đồng đội của mình nhé . Mình sẽ ra các nhiệm vụ cho các bạn thôi mình không nói dài dòng nửa kẻo các bạn đang đợi lâu , mình vốn là đứa nói nhiều hay khóc nhè hậu đậu mà mong các bạn thông cảm bây giờ mình xin được phép bắt đầu nhiệm vụ đầu tiên dành cho các bạn nhé.

Thể lệ
1.Không được hỏi câu trả lời của bạn khác , dùng tiền mua chuộc hay Pet và các thứ liên quan nếu mình biết mình sẽ phạt các bạn ngay nếu có bạn nào chơi gian lận như thế.
2.Không được nhờ người khác làm dùm hoặc trả lời câu hỏi dùm nếu không sẽ bị loại
3. Mỗi kỳ mình sẽ đưa ra một câu gợi ý cho các bạn , đương nhiên là các bạn phải trả lời mỗi câu gợi ý được xuất ra sẽ kèm theo một bức ảnh gợi ý , cho các bạn để trả lời và tìm ngay thủy thủ đó mà về sớm nhất chỉ có thể 3 người được chọn
4. Từ ngày ra nhiệm vụ kỳ 1 là một tuần sau một tuần đó , nếu không có bạn nào hoàn thành nhiệm vụ thì sẽ không được nhận gì về từ mình đâu nhé , cho nên trong vòng 1 tuần kể từ lúc mình đưa ra đề câu gợi ý nhiệm vụ các bạn phải mau chóng hoàn thành nhiệm vụ nha
5. Đọc kỹ thể lệ trước khi tham gia nếu bạn nào ,có mất mát gì hay là không hoàn thành nhiệm vụ thì người tổ chức như là mình sẽ không hoàn toàn chịu trách nhiệm , bất cứ thứ gì của các bạn khi các bạn tham gia Nhiệm vụ của Vương quốc lần này
6. Mỗi kỳ sẽ đưa ra một gợi ý một chủ đề và một con tem , con tem này là để các bạn mang bên mình để chứng tỏ bạn cố gắng vì con tem đó để mà hoàn thành nhiệ vụ , nếu con tem bị mất hoặc còn nguyên vẹn thì bạn cũng sẽ bị loại khỏi nhiệm vụ
7. Nếu bạn nào có tham gia hoặc có câu trả lời và tìm ra thủy thủ đó vui lòng pm tin nhắn cho mình nhé
8. Bạn nào trả lời và pm tin nhắn xong nhớ báo cáo tại topic này cho mình nhé , nếu đã pm tin nhắn xong thì các bạn khỏi pm tin nhắn lại lần thứ hai nha
9. Bạn nào tham gia nhiệm vụ rất đơn giản chỉ cần các bạn đoán ra người bắt cốc nhân vật trong kỳ nhiệm vụ đề ra , rồi các bạn chỉ cần trả lời và đoán cái nhân vật ấy là ai là các bạn có thể tìm ra nhân vật trong M-A Sailormoon rùi đấy . Quá đơn giản phải không vậy thì chúc các bạn may mắn nhé

Phần thưởng
Giải nhất : Hoàn thành về sớm nhất nhận thưởng 1huy hiệu [Nhiệm vụ Vương quốc] Truy tìm các chiến binh thủy thủ kỳ 1 (Đã tổng kết kỳ 1) Dw2s3110gậy mặt trăng và 200$ kim cương tăng được một cấp bậc Super Sailor
Giải nhì : Sắp hoàn thành về gần sớm nhận thưởng 150$ Kim cương 1 em Pet bất kỳ ở Shop
Giải ba : Gần hoàn thành nhận thưởng 100$ Kim cương Food bất kỳ ở Shop
Giải khuyến khích : 50$ cho những cư dân tham gia và không đoạt được đoạt giải thưởng

Kỳ 1: Tìm Ami Mizuno

[Nhiệm vụ Vương quốc] Truy tìm các chiến binh thủy thủ kỳ 1 (Đã tổng kết kỳ 1) Chpo910
Như các bạn đã biết Ami Mizno một thiên tài của nhóm mình , chỉ số IQ đến 300 các bạn hãy tìm giúp Ami-chan dùm mình nhé .Hiện giờ Ami đang ở đâu mình cũng không rõ mình nhớ mang mán hôm qua Ami bị một anh chàng nào đó bị dắt đi , chàng ta tự xưng mình là Mafia thiệt tình tớ cũng sợ Mafia lắm nên các bạn tìm giúp nhé .Chàng trai đó có tóc màu nâu sửng sửng như ngợn sóng , khuôn mặt rất giống trẻ con cả tính cách cũng thế chàng trai đó thường xuyên có một đám người đi theo bảo vệ .Chắc là vì chàng ta nghe danh Ami-chan của nhà mình có chỉ số IQ 300 nên tính làm bài tập nhờ hay sao ấy vì mình thấy trông anh ta rất là ngốc , vậy bây giờ bắt đầu vào nhiệm vụ đầu tiên truy tìm Ami-chan nhé nào bắt đầu nào chúc các bạn may mắn nhớ đeo tem vào chữ ký nhé.

Thời hạn kỳ 1 : 5/5/2012 đến 13/5/2012

Không spam tại topic này nhé

Được sửa bởi Princess Serenity ngày Sun May 13, 2012 8:43 am; sửa lần 1.
relic_of_kounat
relic_of_kounat

relic_of_kounat
relic_of_kounatrelic_of_kounatNew Sailors

» Huy hiệu Huy hiệu : [Nhiệm vụ Vương quốc] Truy tìm các chiến binh thủy thủ kỳ 1 (Đã tổng kết kỳ 1) Dw2s3110
» Kingdom Kingdom : Hoàng kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 19
» Crystals Crystals : 1051
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 3

New Sailors

Đã pm :-D
Dark_Dream
Dark_Dream

Dark_Dream
Dark_DreamDark_DreamNew Sailors

» Kingdom Kingdom : Sao kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 27
» Crystals Crystals : 585
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 0

New Sailors

Đã pm, cho dù không hiểu lắm ' '
Usagi_moon
Usagi_moon

Usagi_moon
Usagi_moonUsagi_moonSailor Moon

» Huy hiệu Huy hiệu : [Nhiệm vụ Vương quốc] Truy tìm các chiến binh thủy thủ kỳ 1 (Đã tổng kết kỳ 1) 0187b29cf08624ca9796ed6cc5143130_46449977.sm

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 238
» Crystals Crystals : 532
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 2

Sailor Moon

Khó quá! Chữ ND ở góc có lẽ có liên quan?
Nhìn cả con tem thì giống như đang ở gần mặt trời.

Cái này là em spam rồi nhé nếu mún trả lời vui lòng pm tin nhắn nếu còn tái phạm cấm tham gia , làm theo như mọi người ở trên trả lời đc cái suy nghĩ ra đc câu trả lời ở dưới cái tem thì pm tin nhắn nhắc không spam nhãm nhắc nhở lần 1

Thân

Kisaki Ai
AmuandIkuto
AmuandIkuto

AmuandIkuto
AmuandIkutoAmuandIkutoAmu Hinamori

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của AmuandIkuto:

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1281
» Crystals Crystals : 8265
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 5

Amu Hinamori

Đã pm ( em ko hỉu lắm )
Kai Aki
Kai Aki

Kai Aki
Kai AkiKai AkiHikaru Airi

» Huy hiệu Huy hiệu : [Nhiệm vụ Vương quốc] Truy tìm các chiến binh thủy thủ kỳ 1 (Đã tổng kết kỳ 1) IsNli[Nhiệm vụ Vương quốc] Truy tìm các chiến binh thủy thủ kỳ 1 (Đã tổng kết kỳ 1) 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao hỏa
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 952
» Crystals Crystals : 3275
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 6

Hikaru Airi

Đã pm
Reina Ashiki
Reina Ashiki

Reina Ashiki
Reina AshikiReina AshikiNew Sailors

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 12
» Crystals Crystals : 171

New Sailors

Đã pm...

Ada, mà cậu ấy "ngốc" a...?
Princess Serenity
Princess Serenity

Princess Serenity
Princess SerenityPrincess SerenityQueen

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 3
» Crystals Crystals : 5312

Queen

Tổng kết kỳ 1

Chào mọi người hôm nay là ngày cuối cùng của nhiệm vụ , thế bạn nào đã tìm được Ami-chan nào bây giờ tớ xin nói cho mọi người biết nhé . Hôm trước bạn relic_of_kounat đã tìm ra Ami-chan đầu tiên , bạn ấy hoàn thành nhiệm vụ sớm nhất nên bạn ấy rất có tài vì đã tìm hiểu kỹ càng về người mà mình miêu tả trong lần trước . Bạn ấy đã đoán ra được người dẫn Ami-chan đi và kèm theo một nhóm người bảo vệ mà miêu tả ra đó chính là .Sawada Tsunayoshi cậu ấy chính là ông trùm đời thứ 10 của nhà Vongola trong thế giới mafia sỡ hữu chiếc nhẫn bầu trời , nhưng hiện tại cậu ấy trong như chỉ là một học sinh trung học như tớ và Ami thôi và bây giờ mình xin công bố kết quả ngay nhé .

Danh sách công bố kết quả người thắng cuộc

1. relic_of_kounat : Đoạt được giải nhất tưởng 1 huy hiệu gậy mặt trăng +200$ kim cương , được thăng cấp bậc Prince

@Relic : Tuy bạn về nhất nhận được ba giải lận nhưng vì bạn là thành viên trong nhóm Hoàng kim , nên bạn sẽ tăng cấp bậc Prince thay vì là thành viên nhóm khác được cấp bậc Super Sailor nha !

2. Reina Ashiki : Đoạt giải nhì thưởng 150$ Kim cương 1 Pet bất kỳ Pet nào ở Shop Pet tự chọn

3.Không có ai đoạt giải : Phần thưởng là 100$ Kim cương 1 Food bất kỳ Food nào ở Food Shop tự chọn

4. Usagi_moon : Thưởng 50$ tuy đã có tham gia nhưng câu trả lời không đúng

5. AmuandIkuto : Thưởng 50$ giống như bạn Usagi_moon

6. Hikaru_Airi : Thưởng 50$ như 2 bạn trên

7. Drak_Dream : Thưởng 50$ ủng hộ tin thần

@Drak_Dream : Tuy bạn Drak_Dream đã có tham gia nhưng vì mình kiểm tra hộp thư không có tin nào của bạn ,nên mình không xem được câu trả lời của bạn tuy vậy mình thưởng cho bạn 50$ để khuyến khích bạn cho kỳ sau bạn tham gia sẽ tốt hơn nhé

Đã công bố xong kết quả những bạn nào chưa đoạt giải , hãy chờ kỳ sau xuất hiện rồi các bạn tìm kỹ câu trả lời và gợi ý của mình ở dưới con tem rùi các bạn hãy trả lời nhé . Chúc các bạn tham gia kỳ sau sẽ nhận được nhiều thưởng về cho mình nha . Mình xin phép lock topic kỳ 1 lại nhé !

Thân

Princess Serenity

Sponsored content

Sponsored content
Sponsored content