Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

Minako Aino
Minako Aino

Minako Aino
Minako AinoMinako AinoHatsune Miku

» Huy hiệu Huy hiệu : [Trắc nghiệm]Loài vật bạn thích sẽ tiết lộ về bạn Ge0sn11[Trắc nghiệm]Loài vật bạn thích sẽ tiết lộ về bạn Ge0sn11[Trắc nghiệm]Loài vật bạn thích sẽ tiết lộ về bạn 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1299
» Crystals Crystals : 3328
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 14

Hatsune Miku

+
----
-
Hãy vào thăm những Khu Bảo tồn mini nhé! Trong mỗi khu chọn lấy loài bạn thích. Sau đó cộng điểm. Và nghía xuống phần giải mã!!

1.
Gấu túi = 2
Gấu Bắc cực = 3
Gấu Trúc = 1

2.
Đại bàng = 3
Hải âu = 2
Bồ câu = 1

3.
Mèo con = 3
Cún = 2
Vẹt = 1

4.
ếch = 2
Thỏ = 1
Hươu cao cổ = 3

5.
Cừu = 1
Ngựa = 2
Dê = 3

6.
Cá heo = 1
Cá mập = 3
Cá voi = 2

7.
Voi = 2
Sư tử = 1
Hổ = 3

8.
Thiên nga = 1
Ngỗng = 3
Gà = 2

Bạn cộng điểm xong chưa đó? Giải mã nhé!

8-11điểm (Mềnh ^^)
Ưu điểm: Bạn sống tình cảm này, sáng tạo này, lại tự giác trong mọi việc! Những ngành nghề có tính nghệ thuật sẽ là thế mạnh của bạn. Nếu không phải Mỹ thuật, thì Báo chí hoặc Văn học là hai ngành bạn nên cân nhắc.
Nhược điểm: Đôi khi hơi thiếu tự tin! Ví dụ như khi đứng trước đám đông, mặt bạn “toả hơi ấm” lạ thường và chỉ muốn mình biến mất cho xong.
Khắc phục sự cố: Lúc đó hãy mỉm cười, hít một hơi, là bạn sẽ thấy tự tin liền tắp lự!

12-15 điểm
Ưu điểm: Bạn không bao giờ ngại rủi ro, thích phiêu lưu và luôn là trung tâm của mọi cuộc vui. Bạn sẽ cực hợp với những công việc liên quan đến hoạt động biểu diễn, kỹ thuật công nghệ.
Nhược điểm: Đôi khi bạn xử lý tình huống theo cảm tính và thậm chí còn đánh giá con người qua vẻ bề ngoài. Như thế là không công bằng đâu!
Khắc phục sự cố: Bạn không bao giờ muốn bị ai khác đối xử như thế cơ mà! Hãy chịu khó quan sát và mở lòng hơn nữa nhé.

16-19 điểm
Ưu điểm: Bạn năng nổ và thích những thử thách. Chăm chỉ, không ngại khó khăn và cũng không sợ thất bại, vì bạn lạc quan! Dường như chẳng gì có thể đánh bại được bạn. Những ngành nghiên cứu khoa học hoặc làm việc trong phòng thí nghiệm là nơi bạn có thể phát huy tính kiên nhẫn của mình đấy.
Nhược điểm: Bạn xử lý tình huống theo lý trí và thẳng thắn quá mức.
Khắc phục sự cố: Đừng quên chính sự nhạy cảm và bao dung của con người mới luôn được đánh giá cao hơn tất cả, nhé.

20-24 điểm
Ưu điểm: Rất cá tính! Bạn nhiều tham vọng, rất giỏi lãnh đạo (bạn có “chức sắc” gì trong lớp không đấy?), luôn phấn đấu không biết mệt - và có khi bạn đang chuẩn bị chu đáo cho những kỳ thi sắp tới rồi, phải không? Những trường Tài chính - Kinh tế có thể là nơi đào tạo rất tốt cho những tiềm năng của bạn, bạn nghĩ thế nào?
Nhược điểm: Bố mẹ có bao giờ bảo bạn là “hay cãi” không? Đó chính là điểm yếu của bạn: luôn thích chứng minh là mình đúng, và dễ dàng nổi nóng nếu... không chứng minh được điều đó.
Khắc phục sự cố: Dễ nổi nóng cũng dễ thất bại. Vả lại có ai nổi cáu mà vẫn thấy thoải mái vui vẻ đâu nào. Hãy cố lấy lại bình tĩnh khi đang nóng giận! Bạn sẽ thấy mình mạnh mẽ hơn rất nhiều! Cứ thử mà xem!

Nguồn: http://clamp.8forum.info/t2742-topic
●๋•Kaiou Michiru●๋•
●๋•Kaiou Michiru●๋•

●๋•Kaiou Michiru●๋•
●๋•Kaiou Michiru●๋•●๋•Kaiou Michiru●๋•Sailor Moon

» Kingdom Kingdom : Sao thiên vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 234
» Crystals Crystals : 688
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 4

Sailor Moon

12-15 điểm
Ưu điểm: Bạn không bao giờ ngại rủi ro, thích phiêu lưu và luôn là trung tâm của mọi cuộc vui. Bạn sẽ cực hợp với những công việc liên quan đến hoạt động biểu diễn, kỹ thuật công nghệ.
Nhược điểm: Đôi khi bạn xử lý tình huống theo cảm tính và thậm chí còn đánh giá con người qua vẻ bề ngoài. Như thế là không công bằng đâu!
Khắc phục sự cố: Bạn không bao giờ muốn bị ai khác đối xử như thế cơ mà! Hãy chịu khó quan sát và mở lòng hơn nữa nhé.
AmuandIkuto
AmuandIkuto

AmuandIkuto
AmuandIkutoAmuandIkutoAmu Hinamori

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của AmuandIkuto:

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1281
» Crystals Crystals : 8265
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 5

Amu Hinamori

8-11điểm (Mềnh ^^)
Ưu điểm: Bạn sống tình cảm này, sáng tạo này, lại tự giác trong mọi việc! Những ngành nghề có tính nghệ thuật sẽ là thế mạnh của bạn. Nếu không phải Mỹ thuật, thì Báo chí hoặc Văn học là hai ngành bạn nên cân nhắc.
Nhược điểm: Đôi khi hơi thiếu tự tin! Ví dụ như khi đứng trước đám đông, mặt bạn “toả hơi ấm” lạ thường và chỉ muốn mình biến mất cho xong.
Khắc phục sự cố: Lúc đó hãy mỉm cười, hít một hơi, là bạn sẽ thấy tự tin liền tắp lự!

nhược điểm cực chính xac nè
Minako Aino
Minako Aino

Minako Aino
Minako AinoMinako AinoHatsune Miku

» Huy hiệu Huy hiệu : [Trắc nghiệm]Loài vật bạn thích sẽ tiết lộ về bạn Ge0sn11[Trắc nghiệm]Loài vật bạn thích sẽ tiết lộ về bạn Ge0sn11[Trắc nghiệm]Loài vật bạn thích sẽ tiết lộ về bạn 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1299
» Crystals Crystals : 3328
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 14

Hatsune Miku

20-24 điểm
Ưu điểm: Rất cá tính! Bạn nhiều tham vọng, rất giỏi lãnh đạo (bạn có “chức sắc” gì trong lớp không đấy?), luôn phấn đấu không biết mệt - và có khi bạn đang chuẩn bị chu đáo cho những kỳ thi sắp tới rồi, phải không? Những trường Tài chính - Kinh tế có thể là nơi đào tạo rất tốt cho những tiềm năng của bạn, bạn nghĩ thế nào?
Nhược điểm: Bố mẹ có bao giờ bảo bạn là “hay cãi” không? Đó chính là điểm yếu của bạn: luôn thích chứng minh là mình đúng, và dễ dàng nổi nóng nếu... không chứng minh được điều đó.
Khắc phục sự cố: Dễ nổi nóng cũng dễ thất bại. Vả lại có ai nổi cáu mà vẫn thấy thoải mái vui vẻ đâu nào. Hãy cố lấy lại bình tĩnh khi đang nóng giận! Bạn sẽ thấy mình mạnh mẽ hơn rất nhiều! Cứ thử mà xem!

Ôi chính xác,trong lớp ta làm tổ trưởng vs sao đỏ=)).Nhược điểm cũng chính xác :17:
Kai Aki
Kai Aki

Kai Aki
Kai AkiKai AkiHikaru Airi

» Huy hiệu Huy hiệu : [Trắc nghiệm]Loài vật bạn thích sẽ tiết lộ về bạn IsNli[Trắc nghiệm]Loài vật bạn thích sẽ tiết lộ về bạn 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao hỏa
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 952
» Crystals Crystals : 3275
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 6

Hikaru Airi

16-19 điểm
Ưu điểm: Bạn năng nổ và thích những thử thách. Chăm chỉ, không ngại khó khăn và cũng không sợ thất bại, vì bạn lạc quan! Dường như chẳng gì có thể đánh bại được bạn. Những ngành nghiên cứu khoa học hoặc làm việc trong phòng thí nghiệm là nơi bạn có thể phát huy tính kiên nhẫn của mình đấy.
Nhược điểm: Bạn xử lý tình huống theo lý trí và thẳng thắn quá mức.
Khắc phục sự cố: Đừng quên chính sự nhạy cảm và bao dung của con người mới luôn được đánh giá cao hơn tất cả, nhé.
Hờ hờ, hình như sai 100% thì phải =='
biyeubau
biyeubau

biyeubau
biyeubaubiyeubauQueen of Spade

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của biyeubau:

» Kingdom Kingdom : Sao thổ
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 834
» Crystals Crystals : 9406
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 7

Queen of Spade

12-15 điểm
Sponsored content

Sponsored content
Sponsored content