Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

Minako Aino
Minako Aino

Minako Aino
Minako AinoMinako AinoHatsune Miku

» Huy hiệu Huy hiệu : [Trắc nghiệm]Bạn là nhân vật thần thoại nào? Ge0sn11[Trắc nghiệm]Bạn là nhân vật thần thoại nào? Ge0sn11[Trắc nghiệm]Bạn là nhân vật thần thoại nào? 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1299
» Crystals Crystals : 3328
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 14

Hatsune Miku

+
----
-
1. Ba cụm từ có thể mô tả về bạn?
a. Ấm áp, trầm mặc, hay cho hơn nhận
b. Cầu toàn, độc lập, nhút nhát
c. Liều lĩnh, bồn chồn, bình dân
d. Thận trọng, đáng tin, hay giúp đỡ
e. Thân mật, tình cảm, nhiệt tình.
f. Mạnh mẽ, tham vọng, quyết đoán

2. Hai yếu tố thiên nhiên mà bạn cảm thấy dễ chịu nhất?
a. Nước và đất
b.Không khí và đất
c. Không khí và lửa
d. Không khí và nước
e. Lửa và đất
f. Lửa và nước

3. Khi mọi chuyện đang tốt đẹp bỗng xấu đi, bạn có xu hướng:
a. Trở thành người nghĩ quá nhiều về bản thân mình
b. Không tin tưởng vào cảm giác của mình
c. Trở thành người cô lập
d. Tự kiềm chế bản thân đến mức có thể.
e. Trở nên ngạo mạn

4. Hai đặc điểm nào nổi bật nhất đối với bạn: thông minh, quyết liệt, hiểu biết, thực tế
a. Thông minh và hiểu biết
b. Thông minh và thực tế
c. Thông minh và quyết liệt
d. Hiểu biết và thực tế
e. Quyết liệt và hiểu biết
f. Quyết liệt và thực tế

5. Những mối quan hệ của bạn theo chiều hướng:
a. Thỏa mãn và thông cảm
b. Rất thân thiết và đáng tin cậy
c. Mạnh mẽ nhưng không quá thân mật
d. Dễ chịu và an toàn
e. Sâu sắc và quan trọng
f. Khác lạ và có một chút dè dặt

Kết quả:

Nếu bạn chọn nhiều câu a: Bạn là Mermaid - Nàng tiên cá
Bạn là một người hay mơ mộng và mọi người nghĩ rằng bạn dễ vỡ. Bạn hay giúp đỡ những người đang cần. Ngoài là một người chu đáo ra, bạn còn rất thông minh và đầy lý trí. Bạn hiểu được những liên kết của vũ trụ hơn ai hết.

Nếu bạn chọn nhiều câu b: Bạn là Pegasus - Thi Mã, ngựa Pegat
Bạn là một người cầu toàn với một đôi mắt thẩm mỹ. Bạn biết làm cách nào để sống một cuộc sống tốt đẹp. Bạn hiếm khi đi lệch sự yêu thích của mình. Thậm chí khi bạn không thấy thoải mái, bạn vẫn có những kỹ năng xử sự thông minh và khéo léo. Mọi người ngưỡng mộ bạn và cảm thấy rất dễ chịu khi bên bạn.

Nếu bạn chọn nhiều câu c: Bạn là một con rồng
Bạn rất có uy tín và nổi tiếng. Mọi người bị thu hút bởi sức hấp dẫn của bạn nhưng bạn là một người rất khó làm quen. Bạn rất năng động. Bạn thường làm việc rất chăm chỉ. Bạn thích nghệ thuật và bạn thích những gì kỳ lạ và đặc sắc.

Nếu bạn chọn nhiều câu d: Bạn là Centaur - quái vật đầu người mình ngựa trong thần thoại Hy Lạp
Nói chung, bạn là một người rất cẩn thận và kín đáo. Tuy vậy, bạn có một trái tim ấm áp và bạn thích giúp đỡ người khác một cách có ích. Bạn là một người thầy vĩ đại và bạn thật sự giỏi trong việc giúp đỡ mọi người. Bạn giàu tình cảm và can đảm. Bạn luôn đưa ra những quyết định rất dễ dàng.

Nếu bạn chọn nhiều câu e: Bạn là Chimera - Quái vật đuôi rắn mình dê đầu sư tử
Bạn rất thân thiện và dễ hòa đồng. Bạn đối xử với gia đình và bạn bè rất tận tình. Bạn tìm thấy được kết quả sau những lời chia sẻ khác nhau. Bạn hiếm khi cô đơn và bạn là người đồng hành tốt nhất của mọi người. Bạn tràn đầy tình cảm và mọi người đôi khi bị đắm chìm trong những cảm xúc mạnh mẽ của bạn.

Nguồn: shine.carehub.vn
●๋•Kaiou Michiru●๋•
●๋•Kaiou Michiru●๋•

●๋•Kaiou Michiru●๋•
●๋•Kaiou Michiru●๋•●๋•Kaiou Michiru●๋•Sailor Moon

» Kingdom Kingdom : Sao thiên vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 234
» Crystals Crystals : 688
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 4

Sailor Moon

Nếu bạn chọn nhiều câu d: Bạn là Centaur - quái vật đầu người mình ngựa trong thần thoại Hy Lạp
Nói chung, bạn là một người rất cẩn thận và kín đáo. Tuy vậy, bạn có một trái tim ấm áp và bạn thích giúp đỡ người khác một cách có ích. Bạn là một người thầy vĩ đại và bạn thật sự giỏi trong việc giúp đỡ mọi người. Bạn giàu tình cảm và can đảm. Bạn luôn đưa ra những quyết định rất dễ dàng.
AmuandIkuto
AmuandIkuto

AmuandIkuto
AmuandIkutoAmuandIkutoAmu Hinamori

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của AmuandIkuto:

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1281
» Crystals Crystals : 8265
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 5

Amu Hinamori

Nếu bạn chọn nhiều câu a: Bạn là Mermaid - Nàng tiên cá
Bạn là một người hay mơ mộng và mọi người nghĩ rằng bạn dễ vỡ. Bạn hay giúp đỡ những người đang cần. Ngoài là một người chu đáo ra, bạn còn rất thông minh và đầy lý trí. Bạn hiểu được những liên kết của vũ trụ hơn ai hết.

Hớc, dễ vở hả? Chậc, mình nên xem lại bản thân
Kai Aki
Kai Aki

Kai Aki
Kai AkiKai AkiHikaru Airi

» Huy hiệu Huy hiệu : [Trắc nghiệm]Bạn là nhân vật thần thoại nào? IsNli[Trắc nghiệm]Bạn là nhân vật thần thoại nào? 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao hỏa
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 952
» Crystals Crystals : 3275
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 6

Hikaru Airi

Nếu bạn chọn nhiều câu c: Bạn là một con rồng
Bạn rất có uy tín và nổi tiếng. Mọi người bị thu hút bởi sức hấp dẫn của bạn nhưng bạn là một người rất khó làm quen. Bạn rất năng động. Bạn thường làm việc rất chăm chỉ. Bạn thích nghệ thuật và bạn thích những gì kỳ lạ và đặc sắc.
Hình như hông đúng lắm =='
Minako Aino
Minako Aino

Minako Aino
Minako AinoMinako AinoHatsune Miku

» Huy hiệu Huy hiệu : [Trắc nghiệm]Bạn là nhân vật thần thoại nào? Ge0sn11[Trắc nghiệm]Bạn là nhân vật thần thoại nào? Ge0sn11[Trắc nghiệm]Bạn là nhân vật thần thoại nào? 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1299
» Crystals Crystals : 3328
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 14

Hatsune Miku

Nếu bạn chọn nhiều câu e: Bạn là Chimera - Quái vật đuôi rắn mình dê đầu sư tử
Bạn rất thân thiện và dễ hòa đồng. Bạn đối xử với gia đình và bạn bè rất tận tình. Bạn tìm thấy được kết quả sau những lời chia sẻ khác nhau. Bạn hiếm khi cô đơn và bạn là người đồng hành tốt nhất của mọi người. Bạn tràn đầy tình cảm và mọi người đôi khi bị đắm chìm trong những cảm xúc mạnh mẽ của bạn.

WHAT THE HELL? :08:
Sponsored content

Sponsored content
Sponsored content