Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

:..Asuna

:..Asuna:..AsunaChill's Rank

» Huy hiệu Huy hiệu : [dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? A1KQU[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? C6uss11[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? C6uss11[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? 9tg2y10[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? Medala11[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? Medala11[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? Sb1vA
» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 360
» Crystals Crystals : 11370
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 5

Chill's Rank

Như tiêu đề:
Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma?
Theo các bạn thì tại sao nhỉ? = . =
Bản thân tớ thấy Usagi đánh lùi được yêu ma, bóng tối và những sinh vật ở tận mút ngoài vũ trụ, thế sao lại sợ ma được nhỉ? = 3 =
Một sinh vốn chỉ tồn tại nửa thật nửa giả ~ 🇳🇴
SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon
SailorMoonSailorMoonKisaki Ai

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1301
» Crystals Crystals : 24
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 53

Kisaki Ai

Có lẽ tại lúc usagi lúc nhõ bị các sao thủy , sao hỏa , sao mộc , sao kim hùa theo nhau chọc usagi dữ quá , nên lúc lớn lên vẫn còn sợ ma , tuy vậy ở ngoài đời ko có ma nên đâm ra usagi lớn lên vẫn còn sợ cho dù đang học trung học và đại học ~

:..Asuna:..AsunaChill's Rank

» Huy hiệu Huy hiệu : [dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? A1KQU[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? C6uss11[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? C6uss11[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? 9tg2y10[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? Medala11[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? Medala11[dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? Sb1vA
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 360
» Crystals Crystals : 11370
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 5

Chill's Rank

@ Usagi Tsukino : vâng chắc là vậy á, mm ' 3 '
mà sợ ma đến độ nhảy cả vào anh mamoru thì có hơi....nhỉ ? ==!
●๋•Kaiou Michiru●๋•
●๋•Kaiou Michiru●๋•

●๋•Kaiou Michiru●๋•
●๋•Kaiou Michiru●๋•●๋•Kaiou Michiru●๋•Sailor Moon

» Kingdom Kingdom : Sao thiên vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 234
» Crystals Crystals : 688
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 4

Sailor Moon

Trong lúc Usagi đánh nhau với yêu ma ... cô bé Usagi cũng sợ mấy con yêu ma đấy chứ
Usagi cũng là con người chứ không phải thần thánh gì cả mà lại không có nhược điểm
Nhưng theo Nanamo thì sợ ma cũng là 1 nét khá đáng iu của nhân vật Usagi
SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon

Kisaki Ai

Shiho Miyano đã viết:Đáng yêu gì nhỉ,đáng ghét thì có.Mình có thấy Sailor Moon mạnh mẽ gì đâu

ủa thế à bộ bạn tưởng nhỏ Michiru vs Haruka mạnh mẽ lắm à ~
còn khuya nhé bạn nếu ko có Sailor Moon thì ko có Michiru vs Haruka ~
đâu đấy tôi đã nhắc nhở bạn topic kia rồi đấy mún nói thần tượng của người ~
khác trước khi nghĩ về mình đi hén tôi nhịn bạn đủ lắm rồi đấy đừng ỷ mình là ~
mem mới là tôi ko làm gì bạn tôi ko phải là ỷ quyền admin đâu hén mà tôi sẽ xử theo ~
luật Nội quy diễn đàn đấy nếu bạn còn mún ở Fc này thì tốt nhất bạn nên uống lưỡi 7 lần ~
trước khi nói và đụng chạm thần tượng của người khác nếu ko mún thần tượng của bạn bị ~
người khác ghét cay ghét đắng đấy nha tôi mà bắt gặp bạn ăn nói như thế thì đừng trách tôi à nghen ~
Chiyoko

Chiyoko
ChiyokoPrincess Trial

» Huy hiệu Huy hiệu : [dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? Iraocf15
» Kingdom Kingdom : Sao hải vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 526
» Crystals Crystals : 3320
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 8

Princess Trial

@ Ai: mình biềt bạn Shiho bình luận thế là sai, mong bạn thông cảm, vì em ấy còn nhỏ
Còn về phần lôi Haruka và Michiru vào thì hoàn toàn ko nên, bạn ấy đã sai chẵng lẽ Ai lại sai theo?
~Mình tôn trọng các bạn vì các bạn là fan của Sailor senshi, nếu các bạn bất hòa thì thần tượng các bạn biết sẽ không vui đâu. Mình thích hết các senshi nhưng thích nhất thì chỉ có 2 người, mong các bạn đừng vì 1 người sai mà đụng chạm đến thần tượng.
Còn về phần ko có Usagi thì Haruka và Michiru vẫn tồn tại. Mình tôn trọng tất cả, mong các bạn đừng làm mất hòa khí với nhau, Fc này chĩ là chỗ giao lưu nhưng quan trọng hết là hãy nghĩ đến thần tượng của mình mà tôn trong bạn của thần tương mình.
Mong Ai và Shiho bắt tay vui vẻ.
SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon

Kisaki Ai

Chiyoko đã viết:@ Ai: mình biềt bạn Shiho bình luận thế là sai, mong bạn thông cảm, vì em ấy còn nhỏ
Còn về phần lôi Haruka và Michiru vào thì hoàn toàn ko nên, bạn ấy đã sai chẵng lẽ Ai lại sai theo?
~Mình tôn trọng các bạn vì các bạn là fan của Sailor senshi, nếu các bạn bất hòa thì thần tượng các bạn biết sẽ không vui đâu. Mình thích hết các senshi nhưng thích nhất thì chỉ có 2 người, mong các bạn đừng vì 1 người sai mà đụng chạm đến thần tượng.
Còn về phần ko có Usagi thì Haruka và Michiru vẫn tồn tại. Mình tôn trọng tất cả, mong các bạn đừng làm mất hòa khí với nhau, Fc này chĩ là chỗ giao lưu nhưng quan trọng hết là hãy nghĩ đến thần tượng của mình mà tôn trong bạn của thần tương mình.
Mong Ai và Shiho bắt tay vui vẻ.

mình biết chứ nhưng em đó nói quá lắm nên nhịn ko đc ~
vì trong đây bạn ấy nói thần tượng người khác như vậy ~
nếu 2 nhân vật Haruka vs Michiru bị người khác nói thử xem ~
liệu có tức hay là ko chắc bạn cũng hiểu tớ vốn là người nóng tánh ~
hễ ai nói xấu đến bạn bè mình hay thần tượng là mình mất bình tĩnh rồi ~
còn cái phần ko có Usagi thiết nghĩ Usagi là nhân vật chính trong câu chuyện của tác giả ~
còn 2 nhân vật Haruka vs Michiru chỉ là nhân vật phụ sau Usagi thôi nên mình nói vậy ~
với lại tớ ghét nhất cái người nào nói thần tượng tớ này là nhỏ này nhỏ nọ đáng ghét ~
nghĩ tới thôi tớ cũng bực mình rồi đấy vào đây bình luận mà gặp mấy câu này thì người bình luận ~
hết muốn vô và bình luận rồi ~
Usagi_moon
Usagi_moon

Usagi_moon
Usagi_moonUsagi_moonSailor Moon

» Huy hiệu Huy hiệu : [dis] Tại sao Usagi mạnh mẽ thế mà lại sợ ma? 0187b29cf08624ca9796ed6cc5143130_46449977.sm

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 238
» Crystals Crystals : 532
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 2

Sailor Moon

Có thể nói Usagi chỉ mạnh mẽ trong tình yêu và chiến đấu. Chứ còn đời thường thì cô vẫn nhút nhát
Chibi Usa

Chibi Usa
Chibi UsaNew Sailors

» Kingdom Kingdom : Sao thiên vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 25
» Crystals Crystals : 25
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 1

New Sailors

Usagi cũng mạnh mẽ nhưng chỉ trong chiến đấu thui(vì có vũ khí mà,chẳng lẽ mỗi khi gặp ma lại biến hình@@)
Sponsored content

Sponsored content
Sponsored content