Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon
SailorMoonSailorMoonKisaki Ai

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1301
» Crystals Crystals : 24
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 53

Kisaki Ai

Đây là một topic đk dành cho các mem muốn mua bán và trao đổi hàng hóa ở SLMFC . Thì hãy vào đây đk đi nhé nhưng nhớ phải tuân thủ một số đều trước khi đk và cả khi lập shop đấy nha :02:

Nội quy
1. Không lấy các vật phẩm của Vnsharing khi bạn chưa xin per mà post hàng qua SLMFC , để hàng trong Shop rồi bán nếu có bị kiện tớ sẽ phạt các bạn ngay đấy nha.
2. Khi các bạn bán một món hàng nào từ sản phẩm design mà nói là của mình des có người kiện thì tớ sẽ phạt theo đúng Nội quy của Shop . thì tớ sẽ xử đúng theo luật của Shop đã đưa ra tại topic này nhá.
3. Nếu các bạn lập shop bán hàng tuyệt đối không được bán trùng sản phẩm của người khác , nếu như thế thì tớ sẽ không Duyệt đơn đk đâu nhé.
4. Các bạn nào lấy sản phẩm nào mà có nguồn gốc nhớ post cái link nguồn đó cho tớ xem nha , gửi link qua bằng hộp thư SLMFC nhá.
5. Mọi người nhớ nhé hàng sản phẩm design của người khác nếu mún post qua SLMFC thì . Nhớ phải xin per người đó dùm nha đừng để SLMFC mình có xích mích thì mình mệt lắm , các bạn nhớ nhé xin per chủ sản phẩm trước khi post dùm mình nha Thanks trước.
6. Các mặt hàng của các bạn khi đk lập Shop phải là ảnh động không ảnh động cũng được . Mặt hàng không quá kích cỡ là 150x150px nha có thể trang trí thêm icon cho đẹp Shop của các bạn.
7. Sau khi các bạn mở Shop thì nhớ để chữ Không spam ở Shop , để tránh tình trạng mem lợi dụng trong Shop để mà spam tăng bài post nha.
8. Shop của các bạn nếu có ai spam hoặc gây war spam nhãm thì báo Queen biết để mà xử lý nha.

Mẫu đăng ký lập Shop
Nick :
Tên Shop :
Mặt hàng muốn bán:
Giá cả vật phẩm :
Link nguồn gốc sản phẩm:
Tôi hứa sẽ tuân thủ và làm theo Nội quy của Shop

[Lưu ý : Không đk mở Shop Design tại Khu vực Shop Sailormoon

Lập Shop đơn giản quá phải không vậy bây giờ các bạn hãy đk lập Shop cho riêng mình nhé :17: ~

Không spam
Nanami-chan
Nanami-chan

Nanami-chan
Nanami-chanNanami-chanNew Sailors

» Kingdom Kingdom : Sao Mộc
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 9
» Crystals Crystals : 517
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 1

New Sailors

Nick : Nanami-chan
Tên Shop : Mini Doll Shop
Mặt hàng muốn bán: Búp bê :3
Giá cả vật phẩm : con nào cũng 100 Crystal
Link nguồn gốc sản phẩm: pm em đưa :v
Em hứa sẽ tuân thủ và làm theo Nội quy của Shop

Duyệt

--------------

Em có thể tự lập topic rồi trang trí shop cho mình tùy ý , khỏi cần Ad phải lập dùm đâu em à  :02: 

Thân

Ad Ji