Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời

SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon
SailorMoonSailorMoonKisaki Ai

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1301
» Crystals Crystals : 24
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 53

Kisaki Ai

Event 2014:

Nội quy của Shop

Quy định dànhh cho member và Staff khi vào shop
1. Khi bạn muốn mua một món đồ trong Shop thì phải kiểm tra túi tiền trước khi mua (không được mua đồ thiếu hoặc trả góp)
2. Không mua quá 50 vật phẩm trong kho tài sản nếu các bạn muốn bán cho người khác thì hãy vào Mua - Bán để mà trao đổi và giao dịch nhé.

Quy định dành cho mem lập topic bán hàng
3. Lập topic bán hàng trình bày rõ ràng có thể trang trí cho shop của mình bằng icon cho nó đẹp
4. Không được bán hàng trùng Shop trong box Shop Sailormoon do Admin mở ra và món hàng đó nếu trùng sẽ không được bày ra bán.
5. Khi các bạn bán hàng cho người khác nếu không chuyển hàng được có thể nhờ admin chuyển dùm.
6. Nếu bạn lập topic bán hàng thì bạn bán được một món đồ rồi khi giao dịch xong thì $ của người mua sẽ thuộc về người bán , có nghĩa là thuộc quyền về chủ Shop đó.

Quy định cho mem khi đóng góp vật phẩm
7. Không được lấy sản phẩm từ Vnsharing khi chưa thông qua việc của người des ra sản phẩm ấy , nếu các bạn đã xin per rồi thì admin sẽ nhận được món hàng đó nếu có xin per đàng hoàng và không lấy một cách tự tiện.
8. Một người chỉ đóng góp được 1/10 vật phẩm và sẽ được thưởng một món đồ đó do bạn đóng góp.

Chú ý: bạn nào muốn lấy bài viết quy định vui lòng ghi rõ nguồn và tôn trọng người viết nhé !

.....Sẽ còn update.....