Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời

SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon
SailorMoonSailorMoonKisaki Ai

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1301
» Crystals Crystals : 24
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 53

Kisaki Ai

Hôm nay thông báo với mọi người là , rằng mình đang sữa chửa cho thêm một số code mới . Nên nâng cấp forum của chúng ta ngày càng có nhiều hoạt động hơn sau đây là một số sau khi thay code để có mem hoạt động tốt ~

1. Dịch vụ Ecard

Là một cái Ecard để đem đến thông điệp yêu của mọi người , để thể hiện tình cảm hay sự biết ơn đến với mình , cho người mà mình muốn nói đến qua lời nói của mình chỉ 1 tấm Ecard

2. Sự kiện

Một số sự kiện mà mình sắp tổ chức , tuy giờ mình chưa có ý tưởng nhưng rất mong đc mọi người . Đóng góp ý kiến nhiệt tình để mình cho sự kiện để mem tích cực tham gia nha

Và đó là những lời nói mà mình muốn thông báo với các bạn hy vọng .Dịch vụ Ecard sẽ đem lòng thỏa mãn theo yêu cầu của các bạn và Sự kiện , sẽ diễn ratheo tháng để mà tổ chức mình hy vọng các bạn sẽ vui khi đọc cái topic thông báo này nhé

Thân

Kisaki Ai