Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

AmuandIkuto
AmuandIkuto

AmuandIkuto
AmuandIkutoAmuandIkutoAmu Hinamori

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của AmuandIkuto:

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1281
» Crystals Crystals : 8265
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 5

Amu Hinamori

Nhắm mắt trong vòng 10 giây và suy nghĩ màu làm bạn ấn tượng nhất là màu nào trong 5 màu

màu xanh lá cây, xanh biển, vàng, da cam, đỏ

...........................................

Màu xanh lá cây: Bạn là 1 người nhanh nhạy, có óc phán đoán và tài lãnh đạo. Đừng ngạc nhiên nếu trong hầu hết công việc, mọi người đều chọn bạn làm người trưởng nhóm nhé, mà chính bạn cũng thich thú với vai trò đó còn gì. thế nên, vì là một ngưởi khoái ôm đồm mọi công việc nên trong mắt bạn, mọi người ai cũng thiếu sót cả. Chính vì tính độc đoán và luôn khoái khẳng định mình đôi lúc sẽ khiến mọi người khó chịu về bạn. Chỉ cần bạn thay đổi cách nhìn về người khác 1 chút thôi, và lắng nghe những góp ý chân thành từ mọi người thì chắc hẳn khả năng lãnh đạo của bạn sẽ hoàn hảo hơn nhiều đấy. Đâu có quá khó phải không nào?

Màu xanh biển: Màu xanh da trời luôn tượng trưng cho sự bình yên và tin cậy. Bản tính giản dị vì dễ gần nên bạn luôn là một người bạn tốt bụng và lí tưởng trong mắt mọi người. Bạn cũng là một người có lập trường khá vững vàng đấy đôi khi cũng hơi cứng đầu 1 chút. Nhưng không sao cả, những người bạn thật sự sẽ hiểu cho bạn mà.

Màu vàng: Không có gì đáng ngạc nhiên nếu bộ film ưa thích của bạn là Mr.Bean. bạn hài hước và có khả năng “tám” hàng giờ liền với bạn bè. Đương nhiên bạn luôn là cây đinh trong những cuộc tựu tập vui chơi. Thật ra bạn cũng có những lúc chán nản và khó khăn nhưng lại luôn tìm cách giấu chúng đi vì bạn không muốn mọi người bận tâm về mình. Nhưng mà bạn bè để làm gì chứ??? Cứ thử tâm sự với ai đó xem. Chắc chắn bạn sẽ thấy dễ chịu hơn.

Màu da cam: Xin chào Paris Hilton Version 2. Rất chú ý đến vẻ ngoài của mình, khoái nổi bật là những đặc tính “ trội ” của bạn. Những nơi tụ tập linh đình có càng đông người càn tốt luôn là những điểm đến yêu thích của bạn. Và bạn còn là một người cực kì “nhạy” với thời trang, xu hướng và mốt nữa. Cũng tốt thôi nhưng cũng nên chú ý tới mọi người xung quanh một chút nhé! Bạn có thể trở thành 1 công chúa hay hoàng tử nhưng điều đó không có nghĩa là những người còn lại đều trở thành fan của bạn.

Màu đỏ: Một người khá kín tiếng nhưng lại sâu sắc đây mà. Đó là lí do rất nhìu người tin tưởng tìm đến bạn chia sẻ, tâm sự và tìm những lời khuyên cực kì hữu ích. Thế nhưng bạn cũng là một người khá cả tin nên thỉnh thoảng cũng sẽ bị thất vọng bởi chính những điều bạn đang tin tưởng. Phải thật tỉnh táo khi quyết định bất cứ chuyện gì nhé!
nguồn : http://school-teitan.roomforum.com/t111-topic

như thế sẽ làm mọi người khó chịu và không thích đó em cứ ghi bình thường

là đc nhắc nhở lần 1 ...

Thân

Usagi Tsukino
Kai Aki
Kai Aki

Kai Aki
Kai AkiKai AkiHikaru Airi

» Huy hiệu Huy hiệu : <Trắc Nhiệm > Đi tìm chân dung của bạn trong mắt mọi người IsNli<Trắc Nhiệm > Đi tìm chân dung của bạn trong mắt mọi người 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao hỏa
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 952
» Crystals Crystals : 3275
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 6

Hikaru Airi

Xanh biển. ĐÚng thật. Mình giản dị đến nỗi ko bao giờ mặc mấy cái bộ đồ đáng dành cho con gái. Hixx
Minako Aino
Minako Aino

Minako Aino
Minako AinoMinako AinoHatsune Miku

» Huy hiệu Huy hiệu : <Trắc Nhiệm > Đi tìm chân dung của bạn trong mắt mọi người Ge0sn11<Trắc Nhiệm > Đi tìm chân dung của bạn trong mắt mọi người Ge0sn11<Trắc Nhiệm > Đi tìm chân dung của bạn trong mắt mọi người 9tg2y10
» Kingdom Kingdom : Sao kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1299
» Crystals Crystals : 3328
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 14

Hatsune Miku

mình là màu vàng à?Chậc cũng chưa đúng 60%
biyeubau
biyeubau

biyeubau
biyeubaubiyeubauQueen of Spade

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của biyeubau: