Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

Chibi_Usa
Chibi_Usa

Chibi_Usa
Chibi_UsaChibi_UsaSailor Moon

» Kingdom Kingdom : Sao thiên vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 267
» Crystals Crystals : 7
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 2

Sailor Moon

Diễn viên xiếc
Hãy tưởng tượng bạn là diễn viên cuả đoàn xiếc. Bạn sẽ thích hợp với màn biểu diễn nào: nhảy dây, đi dây trên không…?
Bạn dự định sẽ thử chơi môn thể thao nào?
Nhảy xa
Môn đánh gôn
Leo núi
Bạn tưởng tượng mình đang làm việc ở Hollywood, công việc thích hợp với bạn nhất là gì?
Đạo diễn
Diễn viên
Ngôi sao nhạc rock
Hôm nay chủ nhật, bạn dành nguyên buổi chiều để đi chơi với mấy nhỏ bạn thân. Bạn thích làm gì nhất?
Đi xem phim
Đi chơi game
Đi uống cà phê
Bạn có thích sự mạo hiểm không?
Tôi hoàn toàn thích sự phiêu lưu mạo hiểm
Đôi khi
Tôi rất sợ sự mạo hiểm
Bạn nghĩ thế nào về các màn biểu diễn xiếc?
Tôi không thích những màn xiếc thú
Tôi rất thích xem những màn biểu diễn xiếc
Tôi khích xem xiếc
Kết quả đây rồi!
Nếu câu trả lời cuả bạn đa số là câu a: Bạn thích hợp với trò tung hứng.
Bạn là người có tài năng bí ẩn, nhưng bạn không thích sự mạo hiểm. Bạn là người rất thực tế, nhanh nhẹn, lanh lợi và bạn là rất tự lập, bạn muốn đi lên bằng chính đôi tay của mình. Bạn thật sự là người rất quyến rũ, bạn không bao giờ dùng mánh khoé, những trò bịp bợm để lừa dối người khác.
Nếu câu trả lời của bạn đa số là câu b: Bạn thích hợp với trò đi trên dây.
Bạn là người sống rất có mục đích, khi bạn đã đề ra mục tiêu gì, bạn sẽ cố gắng thực hiện cho bằng được. Bạn là người rất đa tài, thích thể hiện tầt cả tài năng của mình cho mọi người biết. Bạn thuộc típ người thực tế, coi trọng danh tiếng. Bạn luôn cảm thấy tự tin khi xuất hiện giữa đám đông.
Nếu câu trả lời của bạn đa số là câu c: Bạn thích hợp với trò đu xà.
Những người quen biết bạn đều cho rằng bạn là người táo bạo, liều lĩnh, không biết sợ là gì cả. Nhưng đối với bạn, tất cả những điều đó không thể gọi là sự liều lĩnh, đó chỉ là phần thưởng cho sự nỗ lực của bạn. Bạn là người rất thích sự tự do nên trò đu xà trên không sẽ cho bạn cảm giác ấy.

Nguồn:http://tracnghiemonline.com