Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

Chibi_Usa
Chibi_Usa

Chibi_Usa
Chibi_UsaChibi_UsaSailor Moon

» Kingdom Kingdom : Sao thiên vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 267
» Crystals Crystals : 7
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 2

Sailor Moon

Tử vi cung Hổ Cáp
Tình dục rất quan trọng đối với tình yêu của người tuổi này. Nếu gặp đối tượng biết đáp ứng những đòi hỏi khao khát và thoả mãn của họ, họ sẽ sẵn sàng lao đầu vào cuộc tình với tất cả đam mê. Họ quan niệm tình dục, ái ân là một điều tối quan trọng trong đời sống họ, và một gia đình ấm êm là đủ.

Cung Hổ cáp (Scorpio – sinh từ 24/10 tới 22/11)
Người tuổi này là mẫu người giàu nghị lực, thông minh, linh hoạt, nhiều sáng tạo, nhưng lại có nhiều tham vọng. Bản tính thẳng thắn, dũng cảm, cương nghị giúp họ chấp nhận mọi gian lao thử thách vượt qua mọi khó khăn.
Tình yêu rất quan trọng đối với người tuổi này. Họ thường gây hứng khởi cho cuộc sống và hăng say tạo dựng sự nghiệp. Họ là người tình chung thủy, thực tế trong tình yêu, đòi hỏi thoả mãn xác thịt, ái ân nhiều hơn là những âu yếm, mơ mộng.
Họ có tài tổ chức một cách trật tự, và điều khiển công việc một cách cẩn thận. Người tuổi này rất trọng chữ tín. Tuy nhiên khuyết điểm của họ là dễ bị nổi giận khi bi khiêu khích , rất dễ bị xúc động và rất dễ thấy rằng mình bị xúc phạm.
Họ có tính thù dai, nếu ai mà đã trót dại xúc phạm hay làm họ thiệt thòi điều gì, thì họ sẽ tìm đủ mọi cách để trả đủa lại, mà còn gấp 10 lần người kia đã làm cho họ. Vì vậy họ thường trở nên ngoan cố, ít chịu nghe lời khuyên bảo hay cố vấn của người khác.
Tuổi hạp là Kim ngưu, Bắc giải, Thiên xứng, và Xử nữ.
Tuổi khắc là Hải sư và Bảo bình.
SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon
SailorMoonSailorMoonKisaki Ai

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1301
» Crystals Crystals : 24
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 53

Kisaki Ai

để nguồn dùm bạn ơi ko cho sọt đó nha
Chiyoko

Chiyoko
ChiyokoPrincess Trial

» Huy hiệu Huy hiệu : Tử vi cung Hổ Cáp Iraocf15
» Kingdom Kingdom : Sao hải vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 526
» Crystals Crystals : 3320
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 8

Princess Trial

mí cái này trên mạng đầy ấy mà, ai cũng biết những thông tin về cung của mình, đâu cần phải post :D hoặc là bạn Ai gộp tất cả vào 1 bài đi.
Sponsored content

Sponsored content
Sponsored content