Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

Teddy Lam
Teddy Lam

Teddy Lam
Teddy LamTeddy LamSailor Moon

» Huy hiệu Huy hiệu : .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 LuIfV
» Kingdom Kingdom : Sao thổ
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 213
» Crystals Crystals : 206
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 0

Sailor Moon

Oa, thanks Chì nhớ, thích lắm (đeo rùi như đã hứa) đợt sau còn nữa không? :15:
Lucia-chan
Lucia-chan

Lucia-chan
Lucia-chanLucia-chanSailor Chibi

» Huy hiệu Huy hiệu : .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 Medala11

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 111
» Crystals Crystals : 6595
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 2

Sailor Chibi

Éc~ Làm thật sao =)))
Ta chỉ tính đùa tí thoai~
Ko ngờ làm thật =)) ( mấy ngày ko onl ko kịp ngăn cản)
Mờ nhớ mềnh có mở ngoặc chữ tớ mà ;))
Thôi dù sao cũng tks Cháu êunhớ~
( công nhận mình cũng bựa nhơn thật =)) ( lòng ko mún nhưng dòng đởi xô đẩy kakaka đừng trách ta )

Luchia Lunar đã viết:làm cho "tớ" với nhá~
Stock đây
http://www.zerochan.net/174153
Tks pé Chì trước nhớ~ :32:
:..Asuna

:..Asuna:..AsunaChill's Rank

» Huy hiệu Huy hiệu : .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 A1KQU.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 C6uss11.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 C6uss11.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 9tg2y10.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 Medala11.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 Medala11.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 Sb1vA
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 360
» Crystals Crystals : 11370
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 5

Chill's Rank

@ Meimei | Yuuki : có gì đâu mà ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3864879675
tháng 6 sẽ quay trở lại đây, nói chung đơn giản là tháng 6 sẽ có nữa ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3446682104

@ biyeubau: tớ mua bên Vns ấy, khu tài nguyên của Graphic Club, bán đồ độc lám nhưng hơi tốn xiền ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 4282798970

@ Luchia pà.N: ớ thế con có biết đây là nick clone của pàN đâu áh, bây giờ mới biết nè ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2837247228
biyeubau
biyeubau

biyeubau
biyeubaubiyeubauQueen of Spade

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của biyeubau:

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 834
» Crystals Crystals : 9406
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 7

Queen of Spade

chì có thể làm giùm Rank ko (hơi đòi hỏi nhỉ )
Lucia-chan
Lucia-chan

Lucia-chan

» Huy hiệu Huy hiệu : .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 Medala11

Sailor Chibi

Hamaine Kiyahe đã viết:@ Meimei | Yuuki : có gì đâu mà ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3864879675
tháng 6 sẽ quay trở lại đây, nói chung đơn giản là tháng 6 sẽ có nữa ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3446682104

@ biyeubau: tớ mua bên Vns ấy, khu tài nguyên của Graphic Club, bán đồ độc lám nhưng hơi tốn xiền ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 4282798970

@ Luchia pà.N: ớ thế con có biết đây là nick clone của pàN đâu áh, bây giờ mới biết nè ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2837247228
Giờ biết rồi àk~
Cơ mà ta đâu có clone đâu nờ~
Chỉ đổi tên thoai mà =))
Mà sn Lang-ck ngày 25/4 nhớ ~
Ta 21/4
Mil 17/4 ~
Toàn cách nhau 4 ngày ko nhễ =))
Nagare-hoshi
Nagare-hoshi

Nagare-hoshi
Nagare-hoshiNagare-hoshiNew Sailors

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 7
» Crystals Crystals : 16
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 1

New Sailors

A! Giờ mới phát hiện ra topic này!
Làm cho tớ với nhé Chì-san
http://www.zerochan.net/1052176
Text ava là Rei-chan nhé ! Cám ơn trước
Meioh Setsuna
Meioh Setsuna

Meioh Setsuna
Meioh SetsunaMeioh SetsunaNew Sailors

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 2
» Crystals Crystals : 3

New Sailors

Chì làm cho tớ nữa đc k !
Stock hình Sailor Moon nhé Chì [ hình của Setsuna -san thì càng tốt ]

» Huy hiệu Huy hiệu : .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 A1KQU.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 C6uss11.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 C6uss11.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 9tg2y10.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 Medala11.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 Medala11.Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 Sb1vA

Chill's Rank

@ Biyeubau: tớ ko biết làm ranks động đâu ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2833161931
@ Momo-pà: đổi tên hay thật, con chẳng biết là pà.N luôn ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3885959180
@ Nagare | Meioh : ừa, tớ sẽ cố làm sớm (nhưng nếu lỡ mà chậm trễ thì đừng trách tớ nhé, tớ cũng trùm lười cái 4rum này đấy) ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3864879675
@ minako-chan : hẹn từ hồi 2/4 mà làm biếng quá ~ gomen nasai ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2603259518
Lucia-chan
Lucia-chan

Lucia-chan

Sailor Chibi

Hamaine Kiyahe đã viết:@ Biyeubau: tớ ko biết làm ranks động đâu ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2833161931
@ Momo-pà: đổi tên hay thật, con chẳng biết là pà.N luôn ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3885959180
@ Nagare | Meioh : ừa, tớ sẽ cố làm sớm (nhưng nếu lỡ mà chậm trễ thì đừng trách tớ nhé, tớ cũng trùm lười cái 4rum này đấy) ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3864879675
@ minako-chan : hẹn từ hồi 2/4 mà làm biếng quá ~ gomen nasai ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2603259518
Làm sao mà biết dc ~ Trong khi trong đầu ta có gần mấy trăm cái tên khác nhau =)) :11:
Riêng từ khi tham gia forum tới giờ ~ Ta đổi gần 50 cái rồi ~ Có người quen còn ko biết ta nữa mà =)) ~ :13:
Cơ mà giao hàng ta nhanh nhớ cháu ~ :14:

Chill's Rank

@ ^ : não con ko đủ nhạy để nhận ra dc qua cách nói chuyện đâu pà.N ơi ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2603259518
p/s: good memory ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3864879675
Kira Ngố-Chan
Kira Ngố-Chan

Kira Ngố-Chan
Kira Ngố-ChanKira Ngố-ChanSailor Chibi

» Kingdom Kingdom : Hoàng kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 110
» Crystals Crystals : 127

Sailor Chibi

*Đưa Tờ Giấy Lụa*Cho Em Xin Chữ Ký!*Cười Cầu Tài*

Chill's Rank

@ Kira: *ký xong, cúi đầu chìa lại*
*trên tờ giấy có chữ*
Chúc mừng, bạn vừa xin nhầm chữ ký dân đen chính hiệu :11:
Kira Ngố-Chan
Kira Ngố-Chan

Kira Ngố-Chan
Kira Ngố-ChanKira Ngố-ChanSailor Chibi

» Kingdom Kingdom : Hoàng kim
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 110
» Crystals Crystals : 127

Sailor Chibi

*Sao Chép**Ghi*Giấy Ghi Nợ Chill San Nợ Em một Des*Cười tà*

Chill's Rank

*viết thư pháp*

*xếp tờ giấy thành hình phi tiêu*

*phóng*
Trong tờ giấy ghi: Nợ chẳng biết bao giờ sẽ trả ! .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2603259518
Lucia-chan
Lucia-chan

Lucia-chan

Sailor Chibi

Moonlight Densetsu đã viết:@ ^ : não con ko đủ nhạy để nhận ra dc qua cách nói chuyện đâu pà.N ơi ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 2603259518
p/s: good memory ~ .Đợt quà tháng 4 - khu vực SailorFC - by Chill. - Page 3 3864879675
Còn em ta chỉ thấy cáhc ta cười là biết =))
Hay thật ~ Ta trốn kỹ thế mà =))
Anou trả hàng nhanh nhớ cháu ;))
AmuandIkuto
AmuandIkuto

AmuandIkuto
AmuandIkutoAmuandIkutoAmu Hinamori

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của AmuandIkuto:

» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1281
» Crystals Crystals : 8265

Amu Hinamori

@Chì : Yumi bái chì làm sư phụ học nghề đc hem?
Sponsored content

Sponsored content
Sponsored content