Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

sailorsenshi.bff.1998
sailorsenshi.bff.1998

sailorsenshi.bff.1998
sailorsenshi.bff.1998sailorsenshi.bff.1998Princess

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của sailorsenshi.bff.1998:

» Kingdom Kingdom : Sao Thổ
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 721
» Crystals Crystals : 5328
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 13

Princess

Tên Forum: Sailor Senshi FC

Vài nét sơ qua:

Sailor Senshi FC là một 4rum dành cho những bạn yêu thích bộ phim huyền thoại Sailor Moon và Sailor Senshi, trong Hội ta chắc chắn cũng là thế nhỉ? ~

Liên kết giữa hội nhóm và 4rum có nghĩa là, Chủ hội sẽ cập nhật về FC như FC hiện đang có những Event gì?,......và ngược lại, chúng tôi cũng sẽ quản bá nhóm bạn trên cộng đồng giống như hai bên cùng trao đổi kinh nghiệm vậy. Một cách thức liên kết nữa là thành viên trong nhóm tham gia 4rum và thảo luận với 4rum cũng giống như thành viên 4rum chúng tôi tham gia và thảo luận với nhóm bạn, giúp đỡ nhau nhiều công việc ( VD: des huy hiệu tặng nhóm để phát cho các thành viên chăm thảo luận do các Designer phụ trách )...

Và các bạn cũng có thể liên kết FC chúng tôi với FC khác để có một khởi đầu tốt ( nhìu tiền, thành tích tốt và huy hiệu nà ) với điều kiện rằng bạn đã tham gia 4rum. Dần dần như thế, 4rum ( FC ) có nhiều thành viên tích cực thảo luận và cũng biết về nhóm bạn thông qua việc tuyên truyền, điều đó đồng nghĩa với việc nhóm bạn sẽ có nhìu thành viên hơn và nổi tiếng hơn.

Vì thế, mong chủ nhóm cho 4rum liên kết với nhóm bạn và hy vọng các bạn trong nhóm có thể tham gia 4rum.

Cùng nhau tiến tới!!!!

Logo:        Forum Sailor Senshi FC - mong được liên kết Iszwxt10 

Link: http://sailorsenshi.forumvi.com
Anyamoto Aiji
Anyamoto Aiji

Anyamoto Aiji
Anyamoto AijiAnyamoto AijiQueen

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của Anyamoto Aiji:

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 763
» Crystals Crystals : 7548