Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

Capricorn
Capricorn

Capricorn
CapricornCapricornSailor Chibi

» Kingdom Kingdom : Sao Thổ
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 137
» Crystals Crystals : 1042
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 1

Sailor Chibi

♣. Ma Kết không thích bị chỉ bảo họ nên làm gì. Họ biết mình muốn gì và làm sao để đạt được điều đó.

♣. Ma Kết luôn dành một nụ cười đầy ẩn ý với những ai ghét họ.

♣. Ma Kết thường lờ đi những người nói xấu sau lưng mình. Vì đó chính là nơi bọn họ thuộc về - sau lưng Ma Kết. 

♣. Cô gái Ma Kết thường thách thức những chàng trai có thể phá vỡ bức tường họ dựng lên xung quanh mình và làm trái tim họ rung động theo một cách thông minh và tinh tế nhất có thể. Và nếu họ thích bạn, họ sẽ khéo léo âm thầm chỉ đường cho bạn đến trái tim họ.

♣. Đừng bao giờ khoác lác với người khác rằng bạn thấu hiểu hoàn toàn một Ma Kết. Ngoài việc bạn không thể nào hiểu hết con người của họ ra thì họ không bao giờ thích cảm giác bị người khác nhìn thấu tâm can và bị nắm trong lòng bàn tay. Vì thế nếu biết được bạn làm vậy, họ sẽ cư xử hoàn toàn ngược lại những gì bạn nói để khiến bạn phải bẽ mặt và không xác định được đâu là con người thật của họ. Và tất nhiên họ chỉ như thế khi ở trước mặt bạn, đừng bao giờ nghĩ rằng Ma Kết thay đổi cả con người mình vì một ai đó. Họ chỉ thay đổi vì họ nghĩ điều đó tốt cho bản thân mình.

Nguồn: http://forum.matngu12chomsao.com/threads/luom-nhat-ve-ma-ket-update-48.21538/