Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này

SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon
SailorMoonSailorMoonKisaki Ai

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1301
» Crystals Crystals : 24
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 53

Kisaki Ai

Thông báo hôm nay Usa sẽ thăng chức cho 1 số bạn , làm trong nhóm Princess Trial thử nghiệm nên hôm nay xin báo lại với các thành viên của nhóm Princess Trial , và một số Princess Trai sẽ có tên trong danh sách bản thông báo này như sau ....

Danh sách các bạn được thăng chức Princess
Molise_Uchiha > Princess Trial box Thư viện truyện chữ
Minako Aino > Princess Trial box Thư viện nhạc
Sakura Kindy > Princess Trial box Thư viện truyện tranh
AmuandIkuto > Princess Trial box Trung tâm spam

Các bạn có tên trong danh sách đã được thăng chức , mỗi người sẽ được cộng lương đầu tiên là 150 kim cương nếu tháng sau ai làm việc tốt vừa đc , 150 kim cương + 50 kim cương có tinh thần làm việc tốt được thưởng , còn những bạn nào đã thăng chức tuy hơi lơ là với công việc và không chịu làm tôi sẽ xử lý trực típ là , cắt chức xuống Princess và cho làm lại chức là Princess Trial thêm 1 lần nửa cho nên mọi người hãy cố gắng nha ~

Thân

Usagi Tsukino

:..Asuna

:..Asuna:..AsunaChill's Rank

» Huy hiệu Huy hiệu : Thông báo thăng chức Princess cho các Princess Trial đã làm việc tốt A1KQUThông báo thăng chức Princess cho các Princess Trial đã làm việc tốt C6uss11Thông báo thăng chức Princess cho các Princess Trial đã làm việc tốt C6uss11Thông báo thăng chức Princess cho các Princess Trial đã làm việc tốt 9tg2y10Thông báo thăng chức Princess cho các Princess Trial đã làm việc tốt Medala11Thông báo thăng chức Princess cho các Princess Trial đã làm việc tốt Medala11Thông báo thăng chức Princess cho các Princess Trial đã làm việc tốt Sb1vA
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 360
» Crystals Crystals : 11370
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 5

Chill's Rank

Thông báo thăng chức | Sau 1 tháng thử việc từ 25/2 => 25/3. Bạn Misa sẽ được thăng lên chức vụ sau:

Misa Michiki > Princess (mod) cho cả 2 box Graphic club và Giao lưu cùng lúc.
.
Nếu làm tốt công việc thì sẽ được cộng thêm 150 kim cương, coi như là lương hưởng cho một tháng. Còn nếu lơ là hay giả dụ như 1 tuần không onl ngày nào để báo danh hoặc có việc bận mà không thông báo trước thì sẽ bị cắt chức xuống princess trial và tiếp tục thử nghiệm thêm 3 tuần nữa. Xin hãy cố gắng để hoàn thành công việc và giữ lấy chức vụ của mình.
.
Công việc: post những tin festival / offline mới trong box giao lưu để mọi người cùng tham gia. Về phần Graphic club, mỗi ngày vào cmt cho những showroom có tác phẩm mới, xin hãy tích cực trong công việc giúp đỡ những tài năng mới, coi như góp ý giúp đỡ cho những bạn còn yếu, giúp các bạn được tuyển vào đợt designer tiếp theo trong năm.
Khi có event design phải tham gia vào thành phần BGK. Tích cực suy nghĩ ra game cho cả 2 box, tham gia vào thành phần Magazine sắp tới của 4rum.
.
Xin cảm ơn đã xem thông báo này.
Ngày an lành.
SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon

Kisaki Ai

Thông báo

Thăng chức cho các Staff thử nghiệm đã làm trong tháng vừa qua

1. sakurachanQuản lý box Truyện Tranh
2. ♥Venus♥Sailor Quản lý box Truyện chữ
3. hElLgIrL_aIeNmA Quản lý box Thư viện ảnh
4.Sherry SakuraQuản lý box Công viên games

Chúc mừng các bạn đã lên chức mong các bạn sẽ làm việc chăm chỉ và siêng năng hơn nha . Mong các bạn sẽ làm tốt công việc của mình đã được giao phụ giúp tớ cai quản 4rum tốt để mà phát triển 4rum SLMFC nhé ~
SailorMoon
SailorMoon

SailorMoon

Kisaki Ai

Thông báo

Thăng chức cho Princess Trial đợt 2
~Munsu Bấy Bì ~ Quản lý box Thư viện truyện chữ