Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !
Sailor Moon Fan Club
Xin chào mừng đến với Sailor Moon Fan Club Vietnamnese , rất hoang nghênh mọi người đã đến diễn đàn ,cùng chúng mình nha !

Gửi bài mới Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời

Anyamoto Aiji
Anyamoto Aiji

Anyamoto Aiji
Anyamoto AijiAnyamoto AijiQueen

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của Anyamoto Aiji:

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 763
» Crystals Crystals : 7548
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 29

Queen

Bạn à bạn đóng góp cho box Ngôi đền vui lòng bạn kiểm tra các bài viết trong box ấy rồi hễ post bài nhé , mình thấy có một topic bị trùng bài viết và đã del rùi đấy lần sau bạn cẩn thận dùm mình nha.

Mình thấy bạn rất tích cực tuy nhiên vẫn phạm lỗi đấy lần này mình chỉ nhắc nhở thôi , nhưng nếu lần sau thì mình sẽ phạt bạn theo Nội quy của diễn đàn nhé . Và mình cũng thấy bạn bị nhắc nhở nhiều lần rồi vì thấy bạn còn nhỏ và cũng là mem mới nên lần này mình tha cho đó , nhưng lần sau bạn chú ý dùm hén để tránh bị như thế lần 2 hoặc lần 3 nha.

Đây là lỗi của bạn
Topic đã del ở box: https://sailormoon.forumvi.com/t1240-topic cái này trùng bài nên mình đã del
Lý do: Trùng bài viết
Chủ topic: Chibi_Usa

Mình mong là bạn đọc xong cái Thông báo này rồi sẽ rút kinh nghiệm cho mình nhé , chúc bạn vui và ở SLMFC tích cực mà ko phải hay bị nhắc nhở và bị đưa tên lên nhé.

Thân

Anyamoto Aiji
Chibi_Usa
Chibi_Usa

Chibi_Usa
Chibi_UsaChibi_UsaSailor Moon

» Kingdom Kingdom : Sao thiên vương
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 267
» Crystals Crystals : 7
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 2

Sailor Moon

Ừ tớ xin lỗi,để tớ rút kinh nghiệm.Nhưng mà ngoài lỗi này tớ có phạm lỗi nào nữa đâu mà sao không thấy bạn nhắc? :02:
Anyamoto Aiji
Anyamoto Aiji

Anyamoto Aiji
Anyamoto AijiAnyamoto AijiQueen

» Huy hiệu Huy hiệu :
Huy hiệu của Anyamoto Aiji:

» Kingdom Kingdom : Mặt trăng
» Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 763
» Crystals Crystals : 7548
» Điểm cám ơn Điểm cám ơn : 29

Queen

Có nhắc rồi có nhắc và chữ đỏ trong các bài viết tại bạn ko để ý ấy , mod Kai Aiki của box Ngôi đền Hikawa vừa del 1 bài trùng nữa đó mong bạn rút kinh nghiệm cho lần tới nhé . Mình lock topic này lại nha !

Thân

Anyamoto Aiji
Sponsored content

Sponsored content
Sponsored content